Ước mơ viển vông – Theoyeucau

Ước mơ viển vông

This topic contains 0 replies, has 1 voice, and was last updated by Profile photo of ngonngot ngonngot 3 years, 10 months ago.

• Author
    Profile photo of ngonngot ngonngot 
    Participant

Mình rất rất thích chuyên mục này của theoyeucau. Chẳng hiểu sao khi đọc đến lời tựa đại ý nói đây là nơi bộc lộ những ước mơ viển vông mình thấy sung sướng và hạnh phúc vô cùng như thể Be One là dành riêng cho mình vậy. Cũng phải tội mình là đứa có nhiều ước mơ và hầu hết đều viển vông cả.
    Cách đây lâu lắm rồi, hồi mình còn ở VN, mình nhớ từng viết thư cho theoyeucau để mong được làm cộng tác viên. Thế rồi bẵng đi một thời gian, chẳng hiểu mình bận bịu cái gì nữa mà rồi mong muốn được một lần thu âm cho theoyeucau vẫn chưa thành hiện thực. Nhưng nói gì thì nói theoyeucau vẫn là “chốn đi về” của mình và sở thích làm radio vẫn luôn hiện hữu ở đó.
    Gửi tặng các thành viên trong đại gia đình theoyeucau một đoạn thu ngắn ngủi mình làm cách đây lâu rồi. Hi vọng mọi người không chê ha :p

Viewing 1 post (of 1 total)

You must be logged in to reply to this topic.

Gửi yêu cầu

Hãy gửi thông điệp yêu thương của bạn tới Cầu Vồng ngay hôm nay.

Sending

www.theoyeucau.com © 2003-2019. Được phát triển bới MrHói dựa trên nền tảng Wordpress. Hiển thị tốt nhất trên trình duyệt Google Chrome

Log in with your credentials

Forgot your details?