Hãy đăng ký là khách mời của Tôi Trong Tôi – Theoyeucau

Hãy đăng ký là khách mời của Tôi Trong Tôi

This topic contains 20 replies, has 12 voices, and was last updated by Profile photo of  Anonymous 7 years, 7 months ago.

• Author
    Profile photo of Gió Gió 
    Keymaster

Bạn lo sợ giọng nói của mình không hay.
    Bạn lo sợ mình quá nhút nhát và không tự tin
    Bạn lo sợ mình chẳng có gì tài năng để nói ra
    Bạn lo sợ mình sẽ chẳng biết nói gì cả
    Bạn lo sợ ai nghe thấy sẽ cho là buồn cười
    Bạn lo sợ mình thật là xấu xí 😎
    :oĐừng lo sợ… hãy là khách mời của Tôi Trong Tôi. Bởi chương trình luôn sẵn sàng trò chuyện với bạn, miễn là bạn muốn nói ra. Còn nếu bạn không thể nói ra điều mình muốn nói, thì hãy để Tôi Trong Tôi giúp bạn nói lên những gì sâu kín nhất trong lòng bạn. Và tệ hơn nữa nếu bạn không thể hiểu nổi chính bản thân mình như thế nào nữa, thì hãy để Tôi Trong Tôi giúp bạn đi tìm cái Tôi trong chính con người bạn.
    Ngay bây giờ hãy email đến [email protected] để được là khách mời của chương trình nhé.;)
    p/s: Nếu bạn ở xa, chúng ta có thể trò chuyện qua voice chat.

Profile photo of nochim4e nochim4e 
    Member

đăng kí ở đây được ko ạ :”>

Profile photo of haru haru 
    Member

bac oi, e cha hieu lam khach moi de lam j a

Profile photo of jimmatein jimmatein 
    Member

Bạn định hỏi là phải làm gì thì bạn ra trang chủ để nghe chương trình !
    Còn nếu ý bạn hỏi là để được gì ? bạn cũng ra trang chủ để nghe chương trình 😀

Profile photo of hangtd hangtd 
    Participant

@jimmatein 235 wrote:

Bạn định hỏi là phải làm gì thì bạn ra trang chủ để nghe chương trình !
    Còn nếu ý bạn hỏi là để được gì ? bạn cũng ra trang chủ để nghe chương trình 😀

Bạn này đanh đá ghê gớm ạ. Mặc dù câu trả lời ko được ấm áp lắm nhưng lại là một câu trả lời đầy đủ nhất :))

Profile photo of iamquynh_260287 iamquynh_260287 
    Member

nochi mí chị đê;;)

Member

chị cho em hỏi, muốn làm khahcs mời của chương trình, có phải tự viết kịch bản nữa k ạ:(, vì nếu phải viết thì sợ mất nhiều thời gian so với thời gian cho phép ak

em có nhiều điều muốn nới với sb và tycers quá:dmong một lần đc:d nói

Member

E cũng có nhiều điều muốn nói
    vì sắp tới chắc ko còn dịp để mà nói 😀

Profile photo of mrhoi mrhoi 
    Keymaster

@nochi 266 wrote:

E cũng có nhiều điều muốn nói
    vì sắp tới chắc ko còn dịp để mà nói 😀

Vậy thì đăng ký đi 😀

Member

@mrhoi 324 wrote:

Vậy thì đăng ký đi 😀

em hỏi đăng kí ở đây được không
    nhưng không ai trả lời 😐

Member

Mềnh cũng hỏi có phải tự viết kịch bản k mà k nói x-(

Profile photo of haru haru 
    Member

e cũng mún đăng kí làm khách mời nữa,

Profile photo of mrhoi mrhoi 
    Keymaster

Gửi tất cả 3 bạn có thắc mắc, xin các bạn vui lòng gửi đăng ký về địa chỉ [email protected], nhớ giới thiệu về bản thân mình, càng nhiều càng tốt nhé 😀

Profile photo of Gió Gió 
    Keymaster

@mập Đại Ka 263 wrote:

chị cho em hỏi, muốn làm khahcs mời của chương trình, có phải tự viết kịch bản nữa k ạ:(, vì nếu phải viết thì sợ mất nhiều thời gian so với thời gian cho phép ak

em có nhiều điều muốn nới với sb và tycers quá:dmong một lần đc:d nói

Bạn không cần phải viết kịch bản gì cả. Có 1 vài chương trình có kịch bản, nhưng thường thì không theo 1 kịch bản gì cả. Blue là người hỏi và khách mời là người chia sẻ. Và đôi khi chẳng cần phải hỏi, khách mời cảm thấy muốn được nói, và nói ra vậy thôi. hi hi hi
    Để đăng ký làm khách mời, mọi người hãy email về địa chỉ [email protected]. Kèm theo 1 vài dòng giới thiệu về bản thân:
    Họ tên: có thể dùng nickname, không cần nói tên thật.
    Địa chỉ: email, chỗ ở,…
    Sở thích:
    Sở ghét:
    Sở trường:
    Sở đoản:

Tất cả những điều gì về bản thân bạn mà bạn muốn chia sẻ.

Và bạn cũng có thể chọn cho mình những câu hỏi dưới đây, mà bạn cảm thấy mình đang thật sự tìm kiếm câu trả lời

1. Đã bao giờ bạn đánh mất niềm tin vào chính bản thân mình chưa? Bạn có thể kể lại câu chuyện đó cho mọi người nghe được không?
    2. Bạn có nghĩ rằng bạn còn có 1 con người khác trong bạn không? Nếu có thì bạn có thể mô tả về một phần cái “tôi” đó trong bạn không?
    3. Nếu được nói về bản thân mình, bạn muốn nói gì? Bạn có nghĩ bạn hiểu về bản thân mình không?
    4. Có điều gì bạn cảm thấy không hài lòng về bản thân mình không? Và nếu được thay đổi 1 điều gì đó bạn muốn thay đổi điều gì?
    5. Ai trong đời cũng có những giây phút đánh mất tự chủ với bản thân, những giây phút đối mặt với nỗi buồn, sự thất bại, cảm giác cô đơn… bạn có thể tâm sự cùng mọi người về những khoảnh khắc đó được không?
    6. Trong cuộc sống đôi khi thật khó để nói ra suy nghĩ của mình, tình cảm của mình với một ai đó mà chúng ta yêu quý hoặc ghét bỏ… Lúc này đây bạn có muốn nói với một người nào đó về suy nghĩ của bạn không?
    7. Ai cũng có những ước mơ, vậy ước mơ của bạn là gì? Và có ước mơ đã thành sự thực, có những ước mơ chưa, vậy bạn đã thực hiện và làm gì để đạt được nó?
    8. Có bao giờ bạn nghĩ đến mình trong quá khứ, và tưởng tưởng đến mình trong tương lai. Bạn nghĩ mình sẽ là một cụ già như thế nào?
    9. Ai cũng có những đam mê, sở thích, hay một thói quen nào đó…? Hãy kể về những điều mà bạn cảm thấy thực sự muốn chia sẻ cùng mọi người.

Profile photo of  Anonymous

mình kết cái topic này rùi đấy ;;)

Viewing 15 posts - 1 through 15 (of 21 total)

You must be logged in to reply to this topic.

Gửi yêu cầu

Hãy gửi thông điệp yêu thương của bạn tới Cầu Vồng ngay hôm nay.

Sending

www.theoyeucau.com © 2003-2019. Được phát triển bới MrHói dựa trên nền tảng Wordpress. Hiển thị tốt nhất trên trình duyệt Google Chrome

Log in with your credentials

Forgot your details?