Nhật ký hằng ngày cho các thành viên TYCers

This topic contains 359 replies, has 76 voices, and was last updated by  Minh Nguyễn 1 week, 6 days ago.

• Author
    Profile photo of Bopa Bopa 
    Participant

sau mấy ngày vất vả tìm khoá, phá cửa, cuối cùng cũng vào dc nhà :x
    cảm ơn a Hói rất nhiều, vì sự nhiệt tình của anh vs những điều a đã làm cho ngôi nhà chung này :x.
    tự nhiên thấy xấu hổ vì hồi trc cứ gào mãi lên đòi shoutbox. Giờ đã có Tán gẫu, em lại có chỗ để lang thang :”>
    Hnay xem lại ảnh off ẹp nhà Chuối, thấy nhớ mọi ng quá, mong chờ ngày 8/3 để dc tụ tập vs mọi ng quá :x
    ôi thêm 1 phần cuộc sống of Hạt đã trở lại :”>, yêu quá :x

Profile photo of motherland motherland 
    Participant

Hic, hình như mình đăng kí tên với địa chỉ mail linh tinh quá giờ không vào được

Profile photo of Bopa Bopa 
    Participant

Nắng lên rồi :x nắng đẹp quá :X cảm giác mùa hè sắp đến rồi ý.
    trời đẹp quá điiiiiiiiiii :x <3

Profile photo of xich du xich du 
    Participant

>:D< mình cũng nhớ mùa hè quá

Profile photo of chap chap 
    Participant

Phải nói là cảm giác rất phấn khích khi ấn Thanks và thấy cái tên “chap” hiện lên thay vì i’mchap như trước đây
    vui thật là vui :x

Profile photo of second2none second2none 
    Participant

Và mai sẽ là quăng quật giữa đời.

Profile photo of trecon112 trecon112 
    Member

there is an endless blue blue sky, but i don’t know how to touch it…

Participant

3 ngày cuối tuần đang sắp trôi qua là những ngày thật buồn. Chẳng hiểu nổi ở đâu nữa những điều gọi là công bằng và nghiêm túc. Thất vọng cho bản thân hay cho những điều đã đến. Để rồi mai lại tiếp tục với tần đấy những điều mà tưởng chừng như sẽ khác.

– Viết vào đây để sẽ chẳng thêm ai biết những-điều-đó.

Profile photo of hoahau_m8 hoahau_m8 
    Member

@second2none 25158 wrote:

3 ngày cuối tuần đang sắp trôi qua là những ngày thật buồn. Chẳng hiểu nổi ở đâu nữa những điều gọi là công bằng và nghiêm túc. Thất vọng cho bản thân hay cho những điều đã đến. Để rồi mai lại tiếp tục với tần đấy những điều mà tưởng chừng như sẽ khác.

– Viết vào đây để sẽ chẳng thêm ai biết những-điều-đó.

Sao thế kưng?????????///////////

Participant

Đích cuối cùng mình muốn đến là gì nhỉ?
    Mình có đi đến đó được không?

Profile photo of  Anonymous

@Xích đu 25421 wrote:

Đích cuối cùng mình muốn đến là gì nhỉ?
    Mình có đi đến đó được không?

Hễ đi là đến bạn Xích Đu ah:)

Participant

@keomutnhoxinh 25425 wrote:

Hễ đi là đến bạn Xích Đu ah:)

Đi thì chưa biết có đến được hay không nhưng nếu không đi thì cũng chẳng bao giờ đến được cả :)

Profile photo of trecon112 trecon112 
    Member

mệt mỏi với cuộc đời. hehe

Participant

=.= sáng nay tự nhiên thấy thất vọng thế! Chệp chệp!
    =.=

Participant

Valentine :)
    Chúc tất cả các bạn thật vui.
    Chúc các bạn đang say trong tình yêu của mình 1 ngày lễ thật ngọt ngào bên người thân yêu, cho dù khoảng cách địa lý có là bao xa :P
    Chúc các bạn vẫn đang chờ đợi 1 nửa đích thực của mình vui vẻ bên gia đình, bạn bè và sớm “Ngã vào tình yêu” nhé ;)

Profile photo of lan_cant_and_can lan_cant_and_can 
    Member

Lâu lắm mới lại nghe Q&S . Nhiều , nhiều , thật là nhiều cảm xúc !

Ước mơ thế nào là hão huyền? Thế nào là thực tế?
    Căm ghét!

@banh_ngot_tron_0207 28426 wrote:

Ước mơ thế nào là hão huyền? Thế nào là thực tế?
    Căm ghét!

Người lớn ấy mà, họ dần quên mất ước mơ là gì, họ đánh giá ước mơ bằng giá trị vật chất mà nó tạo ra và cho rằng cái ý nghĩa tinh thần mình tin là sự hão huyền. Họ dần quên mất mình từng là trẻ con.
    Và nói như Nguyễn Ngọc Tư: Là trẻ con, đôi khi nên tha thứ cho lỗi lầm của người lớn, con ạ

Participant

Chắc chưa thể gọi là “đã lâu đến thế” trở lại nơi đây, nhưng cũng đủ để mang chút bồi hồi ngỡ ngàng với dòng thời gian của những gì đã là cũ. :)
    Hôm nay là một ngày cuối tuần giữa trung tuần tháng 5. Nghe dự báo thời tiết thì ngày mai có không khí lạnh về miền Bắc. Hi vọng đúng, và đủ để làm mát trời.

Minh Nguyễn 
    Participant

Lâu rồi lại đi dưới cơn mưa nhè nhẹ của hà nội, cảm xúc thấy mông lung và hỗn độn quá.
    Đôi khi quyết định vội vàng lại đánh mất tình bạn đó cô bạn thân thương yêu.
    Đôi khi chỉ cần nghe tiếng cười của cậu, mọi khó khăn mà tớ đối đầu dường như vượt qua một cách dễ dàng.
    Trước nghe anh Quick trong QnS đọc một câu: “Từ tình bạn thân lên tình yêu đã là khó nhưng từ tình yêu xuống tình bạn lại càng khó hơn.”
    Nhưng vẫn mong cậu sẽ tìm được một người yêu thương của mình. Mong rằng chúng ta sẽ lại như xưa.

Viewing 20 posts - 341 through 360 (of 360 total)

You must be logged in to reply to this topic.

www.theoyeucau.com © 2003-2017. Được phát triển bới MrHói dựa trên nền tảng Wordpress. Hiển thị tốt nhất trên trình duyệt Google Chrome